

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA



**MKATABA WA KAZI YA UFUNDI WA KUREKEBISHA MADIRISHA YA
ALLUMINIUM NA KUTANUA MADIRISHA YA GRILL KATIKA
UKARABATI WA DARASA KUWA JENGO LA TELEMEDICINE HOSPITALI
YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE):**

KATI YA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE)

NA

FUNDI VELIUS REVELIAN KAHWA

**UMETAYARISHWA NA:
OFISI YA MKUU WA MKOA
KITENGO CHA SHERIA
S.L.P. 25
TABORA**

APRIL, 2022

Contract Number 00851BRH002200021

**MKATABA WA KAZI YA UFUNDI WA KUREKEBISHA MADIRISHA YA
ALLUMINIUM NA KUTANUA MADIRISHA YA GRILL KATIKA MRADI WA
UKARABATI WA DARASA KUWA JENGO LA TELEMEDICINE HOSPITALI YA
RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE):**

Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo tarehe²⁵.....mwezi⁰⁴.....
mwaka 2022 Kati ya Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa
Tabora (Kitete) (Hapa ataitwa "Mteja") kwa upande mmoja na **Fundi Velius
Revelian Kahwa** (Hapa ataitwa "Fundi Uashi") kwa upande mwingine.

Hivyo, katika makubaliano haya utakuwa Fundi wa kurekebisha madirisha ya
alluminium na kutanua madirisha ya Grill wa Mradi wa ukarabati wa Darasa
kuwa jengo la Telemedicine katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora
(Kitete).

Kwa kuwa Mteja amekaribisha zabuni ya:- kurekebisha madirisha ya
alluminium na kutanua madirisha ya Grill kuwa jengo la Telemedicine katika
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete) na amekubali zabuni ya fundi
huyu kwa huduma kwa jumla ya **shilingi laki tano na elfu kumi tu
(510,000=)**. Hapa itaitwa ("Bei ya Mkataba"). Atafanya kazi hiyo kwa muda wa
siku 15 (**siku kumi na tano tu**) siku za kufanya kazi zinaanza kuhesabika
pale Mganga Mfawidhi atakapomjulisha Fundi Mkuu kwa barua tarehe ya
kuanza kazi.

SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

1. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa
kama yalivyo katika Masharti ya Mkataba unaolejelewa.
2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa
kuwa ni sehemu ya makubaliano haya, yaani;
 - (i) Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;
 - (ii) Barua ya Kukubali Zabuni;
 - (iii) Fomu ya Kuwasilisha Zabuni;
 - (iv) Maelezo ya Mahitaji na Orodha ya Bei;
 - (v) Kumbukumbu ya majadiliano kama yapo
 - (vi) Barua ya udhamini kutoka kwa Mtendaji wa Kijiji/ Mtaa au
Kata
 - (vii) Nyaraka nyinginezo zote zinazounda sehemu ya Mkataba
(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).

3. Nyaraka zote zilizo tajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadaye kama 'Mkataba' na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa lakini ukitokea utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo juu.
4. Fundi atapaswa kuwa na **mdhamini au shahidi** atakaye mdhamini kwa barua iliyopitishwa na serikali ya kijiji/mtaa/kata na atawajibika kulipa gharama au hasara zozote zitakazosababishwa na fundi katika kutekeleza majukumu yake kwa uzembe.

5. **KAZI ZA KUFANYA KATIKA MAKUBALIANO HAYA NI**

1.	Kazi ya Ufundi ya kurekebisha madirisha ya aluminium na kutanua madirisha ya Grill katika jengo la Telemedicine.
----	--

6. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mteja kwa **Fundi Uashi** kama Baadaye inavyotajwa, **Fundi Uashi** hapa anakubaliana na Mteja kutekeleza na Kukamilisha Huduma kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote zile na Kulingana na vifungu vya Mkataba.
7. Mteja hapa anakubali kumlipa Mtoa Huduma kwa kuzingatia utekelezaji na ukamilishaji wa Utoaji huduma, jumla ya **shilingi laki tano na elfu kumi tu (510,000/=)**. Baadaye imerejelewa kama "Bei ya Mkataba" kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika Mkataba.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimefanya makubaliano ya kutekelezwa kulingana na sheria katika siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

Imesainiwa na Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete) kama Mteja:

Jina DR. MARK WAZIRI

Cheo MGANGA MFAWIDHI

Anuani S. L. P. 22 TABORA

Saini [Signature] Tarehe 25/04/2022

Mhuri

MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI
S. L. P. 22, TABORA

Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete):

Jina JOSTW K. GABAGAMBI
Cheo CLERK OF WORKS
Anuani P.O.B 27
Saini [Signature] Tarehe 25/04/2022

Imesainiwa na Fundi Aluminium/Grill Velius Revelian Kahwa wa Ukarabati wa Darasa kuwa jengo la Telemedicine katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete):

Jina VELIUS REVELIAN KAHWA
Cheo FUNDI
Anuani 0788324611
Saini [Signature] Tarehe 25/04/2022
Mhuri

Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Fundi Aluminium/Grill Velius Revelian Kahwa:

Jina HAMZA JUMA DOTTO
Cheo FUNDI
Anuani 0789575861
Saini h.c. Juma Tarehe 25/04/2022



tanzanite debit

NMB

5161 6700 0141 5

VALID THRU 09/23

VELIUS REVELIAN KAHRA
51010015244

mastercard

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
KADI YA MPIGA KURA



Jina Kamili - Full Name
VELIUS R KAHWA

Tarehe ya Kuzaliwa - Date of Birth
18/08/1991

Jinsia - Gender - **ME**

Kata - Ward
GONGONI

Mtaa/Kijiji - Street/Village
ZIMAMOTO


Kituo cha Kuandikisha - Registration Centre
OFISI ZA KAUTA



Namba ya Mpiiga Kura **T-1003-8969-004-4**



KADI HII IMETOLEWA NA TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI



MKURUGENZI WA UCHAGUZI

Kadi hii ni mali ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi huruhusiwi kuifanyia mabadiliko ya aina yoyote wala kumpatia mtu asiyeruhusiwa kuitumia, kama ikipotea au kuharibika toa taarifa ofisi ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi;
S.L.P. 10923 Dar es Salaam
Simu: +255 22 21 14963 -6

